
| Jakẹti Ikarahun Ikarahun Ikarahun Onigbona ti o gbona ni osunwon | |
| Nọmba Ohun kan: | PS-2307048 |
| Àwọ̀: | A ṣe adani gẹgẹ bi ibeere alabara |
| Iwọn Ibiti: | 2XS-3XL, TABI A ṣe àtúnṣe |
| Ohun elo: | Ere idaraya ita gbangba, gigun kẹkẹ, ipago, irin-ajo, igbesi aye ita gbangba, aṣọ iṣẹ |
| Ohun èlò: | Aṣọ softshell Polyester pẹlu omi/afẹ́fẹ́ tó lè yọ́ |
| Bátìrì: | eyikeyi banki agbara pẹlu iṣelọpọ ti 5V/2A le ṣee lo |
| Ààbò: | Módù ààbò ooru tí a kọ́ sínú rẹ̀. Nígbà tí ó bá ti gbóná jù, yóò dáwọ́ dúró títí tí ooru yóò fi padà sí ìwọ̀n otútù déédéé |
| Agbára: | Ó ń ran àwọn tó ń ṣeré ìdárayá níta lọ́wọ́ láti mú kí ẹ̀jẹ̀ máa ṣàn, ó sì ń dín ìrora kù láti inú àrùn rheumatism àti ìfúnpá iṣan. Ó dára fún àwọn tó ń ṣeré ìdárayá níta gbangba. |
| Lilo: | Tẹ bọtini naa fun awọn aaya 3-5, yan iwọn otutu ti o nilo lẹhin ti ina ba tan. |
| Àwọn Páàdì Ìgbóná: | 4 Awọn Agbegbe Igbona, Iṣakoso iwọn otutu faili 3, ibiti iwọn otutu: 25-45 ℃ |
| Àkókò Ìgbóná: | gbogbo agbara alagbeka pẹlu agbara 5V/2A wa. Ti o ba yan batiri 8000MA, akoko igbona jẹ wakati 3-8, bi agbara batiri ba tobi to, bẹẹ ni yoo ṣe gbona rẹ pẹ to. |
Àwọn Àmì Pàtàkì àti Àwọn Àlàyé Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ojú-ọjọ́ Tútù: Aṣọ tuntun wa ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpele tí ó ń mú ooru jáde tí ó sì ń mú kí ẹ̀jẹ̀ máa ṣàn nínú ara. Àwọn Agbègbè Ìgbóná Mẹ́ta: Jaketi náà ní àwọn agbègbè ìgbóná okùn erogba mẹ́ta tí a gbé kalẹ̀ ní ọ̀nà tí ó yẹ láti pèsè ooru tí a fojú sí àwọn agbègbè pàtàkì ara. Ní ti Jaketi pẹ̀lú Ìsopọ̀ Ọwọ́, ìṣàkóso yíyípadà kan wà ní pàtó fún àwọn ibọ̀wọ́. Ìgbésí Ayé Batiri Tí Ó Gbéga: Gbadùn ooru tí ó tó wákàtí 7 pẹ̀lú agbára kan ṣoṣo ti batiri jaketi náà. Olùṣàkóso Ooru Tí Ó Rọrùn fún Olùlò: A ṣe àgbékalẹ̀ olùṣàkóso ooru náà fún iṣẹ́ tí kò rọrùn, ó sì ní àwọn ètò ooru mẹ́ta (gíga, àárín, àti ìsàlẹ̀), pẹ̀lú ẹ̀yà ìgbóná tí ó rọrùn. Ohun tí ó ní Batiri Ergonomic: Jaketi náà ní àwòrán àpò tí ó dára tí ó ń rí i dájú pé ìdènà díẹ̀ wà nígbà iṣẹ́ rẹ tàbí àwọn ìgbòkègbodò òde. Ààyè Ìpamọ́ Púpọ̀: Pẹ̀lú àpò ọwọ́ méjì àti àpò àyà, jaketi náà pèsè àyè púpọ̀ láti tọ́jú foonu alagbeka rẹ, ohun èlò MP3, àwọn kọ́kọ́rọ́, àti àwọn ohun pàtàkì mìíràn láìléwu. Ìṣàkóso Ooru Ipele Mẹ́ta: Ṣàtúnṣe agbára ooru náà ní irọ̀rùn pẹ̀lú bọ́tìnì ìṣàkóso ooru tí a yà sọ́tọ̀.
A ṣe ọjà tó tayọ yìí láti tayọ̀ ní àwọn ibi iṣẹ́ ní ojú ọjọ́ òtútù, ó sì ń bójú tó àìní àwọn ọkùnrin àti obìnrin. Ní àfikún, ó pé fún onírúurú eré ìdárayá níta gbangba bíi rírajà, síkì, àti eré ìdárayá ìrìn àjò, láàrín ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn mìíràn. Kì í ṣe pé ó ń ṣiṣẹ́ nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ní ìrísí tó dára tí ó so pọ̀ mọ́ ìṣe rẹ̀ láìsí ìṣòro, ó ń fúnni ní ìrọ̀rùn àti ìtùnú tó dára jùlọ. Aṣọ yìí, tí a fi ohun èlò polyester tó ga jùlọ ṣe, ń rí i dájú pé ó le pẹ́ tó, ó sì ń ṣiṣẹ́ pẹ́ títí. Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tí ó wà nínú ọjà yìí ni pé a fi àwọn agbègbè ìgbóná okùn carbon mẹ́ta tí a fi ọ̀jọ̀gbọ́n rán mọ́ aṣọ náà. Àwọn agbègbè ìgbóná yìí ń pín ooru sí àwọn agbègbè pàtàkì ara, èyí sì ń rí i dájú pé ó ní ìrírí tó dùn mọ́ni àti tó rọrùn kódà ní àwọn ipò tó le koko jùlọ. Agbára aṣọ yìí túbọ̀ ń pọ̀ sí i nípa àwọn ètò ooru tó ṣeé yípadà. Pẹ̀lú ìfọwọ́kan bọ́tìnì kan tó wà lórí àmì náà, àwọn olùlò lè yan ìwọ̀n ooru tí wọ́n fẹ́ láìsí ìṣòro—yálà ó ga, àárín, tàbí ó kéré—láti bá àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ mu. Yàtọ̀ sí iṣẹ́ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀, ọjà yìí ń fi ìtùnú sí ipò àkọ́kọ́, ó sì ń fúnni ní ìrọ̀rùn tó rọrùn àti tó rọrùn. A ṣe é pẹ̀lú ọgbọ́n láti bójútó onírúurú ìrísí àti ìtóbi ara, kí àwọn tó wọ̀ ọ́ lè rìn pẹ̀lú ìrọ̀rùn àti ìgboyà. Pẹ̀lú iṣẹ́ rẹ̀ tó tayọ, àwòrán tó dára, àti àwọn ohun tó ti pẹ́, ọjà yìí jẹ́ alábàákẹ́gbẹ́ tó dára jùlọ fún ẹnikẹ́ni tó bá ń wá ooru tó dára jùlọ, ìrọ̀rùn, àti àṣà ní ojú ọjọ́ òtútù tàbí nígbà tí wọ́n bá ń ṣeré níta gbangba.