
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
* Gbogbo ninu apẹrẹ kan, fun ibamu isinmi ati laisiyonu
* Aṣọ wiwun tó wúwo àti àwọn àmúró tó ní ìrọ̀rùn tí a lè ṣàtúnṣe pátápátá, pẹ̀lú àwọn ìdè ìtújáde ẹ̀gbẹ́ ilé iṣẹ́
*Àpò àyà inú tí kò ní omi pẹ̀lú ìdè Velcro, àti àpò ẹ̀gbẹ́ méjì ńlá, tí a bò dáadáa tí a sì kọ́ ní igun—*a ti fún un lágbára sí i.
*Aṣọ ìdènà oníṣẹ́po méjì tí a ṣe ní ọ̀nà ìlọ́po méjì, fún ìrọ̀rùn ìṣíkiri àti àfikún ìfúnni ní agbára
* Àwọn ìgò tó wúwo ní ẹsẹ̀, láti pa omi àti ìdọ̀tí mọ́, kí ó sì lè dẹ́kun bàtà dáadáa
*Gé gìgísẹ̀ kúrò, kí ẹsẹ̀ sọ́ọ̀sì má baà wọ inú bàtà.
A ṣe é fún àwọn apẹja ọkọ̀ ojú omi àti àwọn apẹja, ohun èlò yìí ni a ṣe láti fi ṣe àkóso ààbò ìta gbangba tó lágbára ní àwọn ipò omi tó le koko jùlọ. A ṣe é láti kojú afẹ́fẹ́ àti òjò tó ń rọ̀, ó máa ń jẹ́ kí o gbóná, gbẹ, àti kí o lè máa ṣiṣẹ́ nínú ọkọ̀ ojú omi. Pẹ̀lú aṣọ tó ní agbára 100% tó lè dènà afẹ́fẹ́ àti omi, ó ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ aláwọ̀ méjì tó ní ààbò ọrinrin tó ga jù, tó sì ń jẹ́ kí afẹ́fẹ́ máa rọ̀, tó sì lè rọrùn láti rìn. A ṣe é pẹ̀lú ète, a ṣe gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ rẹ̀ dáadáa, títí kan iṣẹ́ tí a fi ìdènà sí fún ìgbà pípẹ́. Nígbà tí ojú ọjọ́ bá yí padà, gbẹ́kẹ̀lé ohun èlò yìí láti jẹ́ kí o máa lọ, láìka ohun tí òkun bá gbé sí ọ.