-
Àṣọ ìbora tó dára tó sì ní ìgbóná tó ga jùlọ fún àwọn obìnrin 5V
Ìròyìn Pàtàkì Pàtàkì gbígbóná náà jọ wíwọ irú pátà mìíràn. Ìyàtọ̀ pàtàkì ni pé pátà gbígbóná náà ní àwọn èròjà ìgbóná tí a kọ́ sínú rẹ̀, tí a sábà máa ń lo àwọn bátìrì tí a lè gba agbára, tí a lè mú kí ó gbóná. Wíwọ pátà gbígbóná fún àwọn obìnrin lábẹ́ ṣòkòtò jínsì tàbí ṣòkòtò láti gba àfikún ìdábòbò ni ó dára jùlọ láti kojú àwọn ẹsẹ̀ tútù. Ètò ìgbóná náà mú kí pátà yìí lè fúnni ní ooru lójúkanná. Aṣọ gbígbóná, tí ó dùn mọ́ni àti tí ó rọ̀ ní ìgbóná tó gbóná...






