ojú ìwé_àmì

awọn iroyin

Àwọn ìpele àárín ti Passion

Àwọn aṣọ ìbora gígùn fún àwọn ọkùnrin, àwọn aṣọ ìbora àti àwọn aṣọ àárín.Wọ́n máa ń pèsè ààbò ooru ní àyíká òtútù àti nígbà tí a bá ń gbóná ara wa kí a tó bẹ̀rẹ̀ sí í sáré tàbí nígbà tí a bá ń ṣeré fún gígun òkè àti sísáré lórí ọ̀nà, àti fún gígun òkè àti bíborí àwọn ipa ọ̀nà onípele púpọ̀. A ṣe wọ́n láti rí i dájú pé afẹ́fẹ́ ń gba agbára àti òmìnira láti rìn, wọ́n dára fún rírìn lórí òkè ní gbogbo àkókò ọdún, àti fún fífi àṣà ìta rẹ hàn ní àwọn ibi ìgbésí ayé tó dára jù. A ṣe wọ́n pẹ̀lú àwọn aṣọ tó dára jùlọ ní ọjà, wọ́n rọrùn láti fara kan awọ ara wọn, wọ́n sì ń lo àwọn ọ̀nà ìmọ̀ ẹ̀rọ. Bẹ̀rẹ̀ sí í rajà nísinsìnyí!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jun-13-2024