
A ṣe jaketi obìnrin wa, tí a fi aṣọ matte rírọ̀ tí ó lọ́lá tí a so mọ́ aṣọ ìbora àti ìbòrí tí ó rọrùn nípa lílo ìránṣọ ultrasonic tuntun. Àbájáde rẹ̀ jẹ́ ohun èlò ooru àti tí kò lè gbà omi tí ó ń fúnni ní ìgbóná àti ààbò. Jakẹti àárín gígùn yìí ní aṣọ ìbora yíká, tí ó ń fi ìfarakanra tuntun kún àwòrán ìgbàlódé rẹ̀. Kọ́là tí ó dúró kì í ṣe pé ó ń fúnni ní ìbòrí àfikún nìkan ni, ó tún ń fi ohun èlò tí ó lọ́lá àti tí ó lẹ́wà kún àwòrán náà. A ṣe é pẹ̀lú onírúurú àti ìtùnú ní ọkàn, jaketi yìí dára fún àkókò ìyípadà ti ìbẹ̀rẹ̀ ìgbà ìrúwé. Ó ń so àṣà àti iṣẹ́ pọ̀ láìsí ìṣòro, ó sì ń jẹ́ kí ó jẹ́ àfikún pàtàkì sí aṣọ rẹ. Pẹ̀lú àwọn àpò ẹ̀gbẹ́ tí ó wúlò, o lè tọ́jú àwọn ohun ìní rẹ láìsí ìṣòro nígbà tí o ń pa wọ́n mọ́ ní àyè tí ó rọrùn láti wọ̀. Yálà ó jẹ́ fóònù rẹ, kọ́kọ́rọ́, tàbí àwọn ohun pàtàkì kékeré, o yóò ní gbogbo ohun tí o nílò ní ààyè. Apá ìfàmọ́ra tí a lè ṣàtúnṣe ń jẹ́ kí o ṣe àtúnṣe ìbáramu àti ìbòrí gẹ́gẹ́ bí o ṣe fẹ́. Ó ń fi àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ díẹ̀ kún un nígbà tí ó ń fúnni ní ìwúlò, ó ń rí i dájú pé jaketi náà dúró sí ipò rẹ̀ tí ó sì ń pa àwòrán rẹ̀ mọ́. Pẹ̀lú àwòrán tí ó kéré àti tí kò ṣe kedere, jaketi yìí dára fún àwọn tí wọ́n mọrírì ẹwà tí kò lópin. Rírí rẹ̀ mú kí ó lè fi gbogbo agbára rẹ̀ ṣe àfikún aṣọ èyíkéyìí, èyí tó mú kí ó jẹ́ aṣọ tó wọ́pọ̀ fún onírúurú ayẹyẹ. Kì í ṣe pé jaketi yìí ń fúnni ní ìrísí àti ìtùnú nìkan ni, ó tún ń fúnni ní ààbò lòdì sí ojú ọjọ́. Ohun èlò ooru àti èyí tó ń dènà omi ń mú kí o gbóná kí o sì gbẹ, kódà ní ojú ọjọ́ tí a kò lè sọ tẹ́lẹ̀. Fi ìgboyà gba àwọn ọjọ́ ìbẹ̀rẹ̀ ìgbà ìrúwé, ní mímọ̀ pé jaketi yìí ti bo ọ. Apẹẹrẹ rẹ̀ tó ní ìrònú àti iṣẹ́ ọwọ́ tó ga jùlọ mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àkókò tó ń bọ̀. Ní ṣókí, jaketi obìnrin wa tí a fi aṣọ matte rírọ tí a so mọ́ aṣọ fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́ àti ìbòrí jẹ́ àṣàyàn tó wọ́pọ̀ àti tó rọrùn fún ìbẹ̀rẹ̀ ìgbà ìrúwé. Pẹ̀lú àwọn ànímọ́ ooru àti ìdènà omi rẹ̀, àwọn ànímọ́ tó wúlò, àti àwòrán tó rọrùn, ó jẹ́ alábàákẹ́gbẹ́ pípé fún gbígbà àkókò tó ń yípadà pẹ̀lú àṣà àti ìrọ̀rùn.
• Aṣọ ìta: 100% polyester
• Aṣọ inu: 100% polyester
• Pípà: 100% polyester
• Ìbámu déédé
•Fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ẹ́
•Pípa ZIP
• Àwọn àpò ẹ̀gbẹ́ pẹ̀lú zip
• Kọ́là dídúró