
A fi àwọn ohun èlò tó lágbára jùlọ àti tó gbóná jùlọ kọ́ ọ, ó tún ní àwọn ohun èlò tó ń tàn yanranyanran fún ìrísí tó pọ̀ sí i, kódà ní ojú ọjọ́ tó le koko. Àti pé, a fi àwọn ohun èlò tó ń jẹ́ kí o ṣiṣẹ́ láìsí ìpalára tí àwọn ohun èlò rẹ ń yọ́ nígbà tí o bá ń ṣiṣẹ́ ṣe é.
Kọ́là tí a fi irun àgùntàn ṣe, àwọn ìbòrí tí a fi hun ún láti fi dí àwọn ìbòrí, àti àwọn pánẹ́lì tí ó ń dènà ìfọ́ ara lórí àwọn àpò àti àpò ọwọ́ gbogbo wọn ló ń mú kí ó rọrùn fún ọ ní àyíká iṣẹ́ rẹ, nígbà tí àwọn rívet nickel ń mú kí àwọn ibi tí ó ń fa ìdààmú lágbára sí i. Pẹ̀lú ààbò àti ìbòrí rẹ̀ tí ó le koko, aṣọ ìbora iṣẹ́ yìí tí kò lè gbà omi, tí a sì fi ìdábòbò bo yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti dúró ṣinṣin kí o sì ṣe iṣẹ́ náà parí.
Àwọn Àlàyé Ọjà:
Idabobo polyester AirBlaze® ti o ju 100g lọ
100% Polyester 150 denier twill outershell
Ipari ti ko ni omi, ti afẹfẹ ko le fa
Sípù pẹ̀lú ìfọ́ ìjì líle tí ó súnmọ́ snap-close
Awọn apo meji ti o gbona pẹlu ọwọ
Àpò àyà tí a fi sípù sí
Kọ́là ìdúró tí a fi ìyẹ́ irun ṣe
Àwọn rivets nickel ń fún àwọn ibi tí wàhálà wà lágbára
Àwọn ìkọ́ tí a fi hun rẹ́ẹ̀dì láti fi dí àwọn ìkọ́ náà pa
Àwọn páànẹ́lì tí ó ní ìdènà ìfọ́ lórí àwọn àpò àti àpò ọwọ́
Pípù aláwọ̀ ojú fún àfikún ìrísí