
Àwọn Àlàyé àti Àwọn Ẹ̀yà Ara
Nylon pẹlu 60-g Idabobo
A fi 100% naylon ṣe aṣọ ara tí ó lágbára, pẹ̀lú ìrísí tí ó lè pa omi run (DWR), a fi 60-g 100% polyester pamọ́ sí àwọn apá, a sì fi irun orí àti ara ṣe ìbòrí aṣọ náà.
Hood Atunṣe
Hood oníṣẹ́ mẹ́ta tí a lè ṣàtúnṣe, tí a fi irun àgùntàn ṣe
Zipútà iwájú ọ̀nà méjì
Sípà iwájú méjì ní ìbòrí ìjì tí ó wà níta tí ó ní ìdènà ìkọ̀kọ̀ tí ó farasin fún ooru
Àwọn àpò ìta
Àwọn àpò àyà méjì tí a fi síìpù sí, tí a fi aṣọ hun; àwọn àpò ìgbóná ọwọ́ méjì tí a fi síìpù sí pẹ̀lú àwọn ìbòrí àti àwọn ìbòrí fún ààbò
Àpò Inú
Àpò àyà tí a fi síìpù sí nínú inú
Àwọn ìfàmọ́ra tí a lè ṣàtúnṣe
Àwọn cuff tí a lè ṣàtúnṣe ní pípa snap-tab