ojú ìwé_àmì

Àwọn ọjà

Aṣọ Iṣẹ́ Ààbò fún Àwọn Ọkùnrin pẹ̀lú DWR

Àpèjúwe Kúkúrú:

 

 

 

 

 

 


  • Nọmba Ohun kan:PS-241214001
  • Àwọ̀:Eyikeyi awọ ti o wa
  • Iwọn Ibiti:Eyikeyi awọ ti o wa
  • Ohun elo ikarahun:40D 84% Nylon onírọ̀rùn /16% Spandex, ìhunpọ̀ grid, ìnà ọ̀nà mẹ́rin, DWR, 95gsm.
  • Ohun elo ti a fi awọ ṣe:50D 100% Polyester tó ní ìfàsẹ́yìn gíga, ìhun tí a hun láìsí ìṣòro, ìtọ́jú wicking, 60gsm
  • MOQ:500-800PCS/COL/ÀWỌN ÌṢẸ́
  • OEM/ODM:A gba laaye
  • Iṣakojọpọ:1pc/polybag, ni ayika 20-30pcs/Paali tabi lati di bi awọn ibeere
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    Agbára láti inú aṣọ ìbora poncho tí ó ní ìtajà ológun yìí, jaketi WORK yìí fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, ìtùnú, àti rírọ̀ tí ó rọrùn jẹ́ ohun tí ó ń yí padà nígbà tí ó bá kan àwọn aṣọ ìbora àárín tí a fi ìbòrí ṣe. A ṣe é láti ṣiṣẹ́ lábẹ́ ìbòrí tàbí kí a wọ̀ ọ́ fúnra rẹ̀, jaketi yìí dára fún onírúurú ìgbòkègbodò àti ojú ọjọ́. Gẹ́gẹ́ bí jaketi àárín-ìpele onípele gíga wa tí a fi ìbòrí ṣe, ó ní 80 giramu ti pósítérì, èyí tí ó mú kí jaketi náà rọrùn àti rírí i dájú pé ó gbóná tó fún àwọn ọjọ́ òtútù wọ̀nyẹn.

    Àwọn aṣọ ìkarahun àti aṣọ ìbòrí náà ní agbára gígùn tó ga, èyí tó ń jẹ́ kí ó ṣeé ṣe fún ọ láti rìn dáadáa nígbà tí o bá ń ṣiṣẹ́. Yálà o ń tẹ̀, o ń gbé e sókè, tàbí o ń na ọwọ́ rẹ, aṣọ ìkarahun yìí ń bá ọ rìn, èyí tó ń fún ọ ní ìtùnú àti ìrọ̀rùn tó pọ̀ jù. Jakẹ́ẹ̀tì náà tún ní ìtọ́jú tó ń dènà omi tó lágbára (DWR) tó ń dáàbò bo ara rẹ kúrò lọ́wọ́ òjò díẹ̀ tàbí àwọn ohun èlò tó ń rọ̀, èyí tó ń jẹ́ kí o máa gbẹ ní ojú ọjọ́ tí a kò lè sọ tẹ́lẹ̀. Ní inú, ìtọ́jú pàtàkì kan ń yí omi ara rẹ padà bí ara rẹ ṣe ń gùn, èyí sì ń jẹ́ kí o gbẹ kí o sì ní ìtùnú ní gbogbo ọjọ́ rẹ.

    Ohun pàtàkì mìíràn tó wà nínú aṣọ ìbora yìí ni àwọn aṣọ ìbora pàtàkì tí a fi àwọn gaskets tí a fi sínú rẹ̀ ṣe. Àwọn aṣọ ìbora tuntun wọ̀nyí máa ń pa àwọn ìdọ̀tí àti gígún mọ́, wọ́n sì máa ń rí i dájú pé ó mọ́ tónítóní àti pé ó rọrùn láti wọ̀ kódà níbi iṣẹ́ tí eruku ti bò. Nípa dídínà àwọn ìdọ̀tí láti wọ inú aṣọ ìbora rẹ àti láti mú kí ó wà ní ìdúróṣinṣin, àwọn aṣọ ìbora wọ̀nyí máa ń gbé iṣẹ́ àti ìtùnú jaketi náà ga.

    Yálà o ń ṣiṣẹ́ ní ilé ìkọ́lé, tàbí ní pápá, tàbí o kàn nílò aṣọ àárín tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn ìgbòkègbodò òde, aṣọ WORK yìí dúró ṣinṣin gẹ́gẹ́ bí ohun èlò pàtàkì. Pẹ̀lú ìdábòbò tó ga jùlọ, òmìnira ìrìn-àjò, àti ìṣàkóso ọrinrin tó múná dóko, ó jẹ́ ẹ̀rí sí àwòrán tó wúlò àti àwọn ohun èlò tó gbajúmọ̀. Gba àdàpọ̀ pípé ti iṣẹ́ ológun àti iṣẹ́ òde òní pẹ̀lú aṣọ ìbora tó tayọ yìí.

    Aṣọ iṣẹ́ tí a fi DWR ṣe fún àwọn ọkùnrin (5)
    Aṣọ iṣẹ́ tí a fi DWR ṣe fún àwọn ọkùnrin (3)
    Aṣọ iṣẹ́ tí a fi DWR ṣe fún àwọn ọkùnrin (4)

    Àwọn ẹ̀yà ara
    Àwọn àpò ọwọ́ tí a fi ìdábùú ṣe pẹ̀lú pípa ẹnu-ọ̀nà (méjì)
    Iwaju zip kikun
    Aṣọ ìfọwọ́kọ
    Ìtọ́jú DWR
    Àwọn ojú tí ń ṣàfihàn àti àmì
    Inu inu ti o n fa òógùn


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa