ojú ìwé_àmì

Àwọn ọjà

Jakẹti PUFFER Obìnrin | Ìgbà Ìrẹ̀wẹ̀sì àti Ìgbà Òtútù

Àpèjúwe Kúkúrú:

 


  • Nọmba Ohun kan:PS20240927002
  • Àwọ̀:Dudu/Pupa/Blue, Bakannaa a le gba adani
  • Iwọn Ibiti:XS-2XL, OR Àṣàyàn
  • Ohun elo ikarahun:100% Polyester
  • Àpò Àyà:100% Polyester
  • Ìdábòbò:100% Polyester
  • MOQ:600PCS/COL/ÀWỌN ÌRÀN
  • OEM/ODM:A gba laaye
  • Iṣakojọpọ:1pc/polybag, ni ayika 10-15pcs/Paali tabi lati di bi ibeere
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    PS20240927002 (1)

    Fún àwọn ọjọ́ ìrúwé tàbí ìgbà ìwọ́-oòrùn tí ó máa ń mú kí òtútù pẹ́, aṣọ ìbora yìí ni gbogbo ohun tí o nílò. Pẹ̀lú ìkarahun tí kò lè fa omi, o ó máa gbẹ láìka ojú ọjọ́ sí.

    ÀWỌN Ẹ̀YÀ:

    Jakẹ́ẹ̀tì náà ní àwọn ìránṣọ tí ó dúró ní ìpele tí kìí ṣe pé ó ń mú kí ìrísí ara pọ̀ sí i nìkan ni, ṣùgbọ́n a ṣe é ní pàtó láti ṣẹ̀dá àwòrán tí ó ń mú ìbàdí rẹ yọ̀, tí ó ń tẹnu mọ́ obìnrin. Apẹẹrẹ onírònú yìí ń mú kí aṣọ náà ṣe àfikún sí àwọn ìrísí àdánidá rẹ, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára fún onírúurú ayẹyẹ, láti àwọn ìrìn àjò ojoojúmọ́ sí àwọn ayẹyẹ tí ó wọ́pọ̀.

    PS20240927002 (2)

    A fi àwọn ohun èlò tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ẹ́ ṣe é, jaketi yìí ní ìtùnú tó tayọ láìsí àwọn aṣọ ìbílẹ̀ tí a sábà máa ń lò. A fi àwọn ohun èlò tí a tún ṣe ṣe aṣọ ìbora náà, èyí tí ó ń mú kí ooru dúró dáadáa nígbà tí ó sì tún jẹ́ èyí tí ó dára fún àyíká. Ọ̀nà tí ó lè pẹ́ yìí yóò jẹ́ kí o gbóná kí o sì ní ìtura, yóò sì tún ní ipa rere lórí àyíká.

    Ìrísí tó wọ́pọ̀ jẹ́ apá pàtàkì mìíràn nínú aṣọ yìí. A ṣe é láti wọ̀ ọ́ dáadáa lábẹ́ àwọn aṣọ láti inú àkójọ Best Company, èyí tó mú kí ó jẹ́ aṣọ tó dára fún àwọn ọjọ́ òtútù. Ìrísí tó wúwo yìí mú kí o lè wọ̀ ọ́ láìsí ìṣòro, èyí tó ń jẹ́ kí o lè máa rìn kiri dáadáa. Yálà o ń dì aṣọ fún ìrìn àjò ìgbà òtútù tàbí o ń yípadà láti ọ̀sán sí òru, aṣọ yìí máa ń so ara rẹ̀ pọ̀ mọ́ ara, ìtùnú, àti ìdúróṣinṣin, èyí tó ń mú kí ó jẹ́ àfikún sí aṣọ rẹ.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa