ojú ìwé_àmì

Àwọn Fẹ́ẹ̀lì Ìpìlẹ̀ Tí Ń Ṣiṣẹ́

  • Àwọ̀ tí a ṣe àdáni fún ìpìlẹ̀ ẹṣin, àwọn ìpìlẹ̀ ẹsẹ̀ ẹṣin, àwọn obìnrin

    Àwọ̀ tí a ṣe àdáni fún ìpìlẹ̀ ẹṣin, àwọn ìpìlẹ̀ ẹsẹ̀ ẹṣin, àwọn obìnrin

    Àwọn ìpìlẹ̀ ẹsẹ̀ ẹṣin wa jẹ́ àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ fún ọ̀pọ̀ àwọn agùnrìn, yálà láti ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìpele gbígbóná sí awọ ara rẹ ní ìgbà òtútù tàbí gẹ́gẹ́ bí aṣọ ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn tí ó lè nà èémí. A ṣe wọ́n láti inú aṣọ ìjìnlẹ̀ rọ̀, a sì ṣe wọ́n fún aṣọ eré ìdárayá tí ó dára, èyí tí ó fún ọ ní ìṣíkiri láìsí ìdíwọ́ nígbà tí o ń fa ọrinrin kúrò fún ìtùnú gbígbẹ. Irú ìpìlẹ̀ ẹsẹ̀ ẹṣin yìí ni a ṣe láti ṣe àtúnṣe iwọn otutu ara rẹ nípa fífọ ọrinrin kúrò láti jẹ́ kí o gbẹ, èyí tí ó ń ran ọ́ lọ́wọ́ láti wà ní ìtútù tàbí gbígbóná ní ìbámu pẹ̀lú ipò náà. Wá àwọn ìpìlẹ̀ ẹsẹ̀ tí a ṣe láti inú aṣọ ìjìnlẹ̀ pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìfọ́, ìṣàkóso òórùn àti àwọn ohun èlò gbígbẹ kíákíá.